44 Comments

  1. Video nzuri, lakini sote tunapaswa kujua kwamba hata kwa hali isiyotabirika ya soko, unaweza kupata faida kubwa kutoka kwa soko, kama nilivyokuwa nikifanya kwa muda sasa. Soko ni thabiti sana na haiwezekani kujua ikiwa ni ya beige au ya mkazo. Wakati wengine na mimi tunafanya biashara bila hofu ya kupoteza, wengine wanavumilia kufanya bei kuongezeka. Yote inategemea muundo unaofanya biashara nao na chanzo cha ishara zako. Napenda kusema biashara zinaenda vizuri kwangu baada ya kujilimbikiza zaidi ya 3BTC katika kipindi cha wiki 6 bila kujali wimbi la bei. Nimefanya hivyo kwa kunakili ishara za biashara zilizotolewa na mfanyabiashara mtaalamu, Salomao Luciano.

  2. Nimejiunga mwaka 2019, kiujumla ni mfumo mzuri maana nimejitengenezea kipato fasta, nmejenga mjengo mkali, nmenunua Gari kali na kuoa mwanamke mzuri mashalah 👸💃…🔥🔥

  3. I was so much interested in Bitcoin investment. But I had no account manager who can teach and guide me not until I saw a profile of Mr David Hamilton I contacted him and today i am earning from it. I invest on Mr David Hamilton trading platform and i have complete access to my trading account which is so amazing. contact him and earn from the platform💯💯💯💯💯💯💬💬💬👇 ✅whatsApp Number
    👇👇👇👇👇👇👇
    +447451243541

  4. Since I started investing it has been smooth and no complain. But I still see people complaining that they are been scammed in one way or the other. I wonder why, Investing in binary trading has been so profitable to me. So I think I should introduce this company to you if you're interested. They have being a honest all through and I am still investing with them till today. Their strategies are mind blowing and they always keep to their promises. Invest with the right platform . You can connect with them
    On Whatsapp ::::
    👇👇👇👇👇
    +447451243541

  5. Actually trading has not been easy for me.lost a lot of money through+500,FBS,also lost a lot of money to trading assistants and copy traders, almost gave up on Forex/ Bitcoin trading.but friend of mine introduced me to a good broker,at first i thought it was another way to waste my hard earned savings.but my greatest suprise was my investment of $3000 came out with $6580 in 10 days trading…You just have to be patient with them till your trades are completed..to be honest I didn't just recovered all my previous losses,l made much more than my past expenses. Actually he charges about 15% which won't affect you in any way since his trading efficiency comes in multiples of investment l personally recommend Expert Mrs Abigail Johnson trading services for best copy trading always trade with them and stop loosing your money .. reach out to them and Believe me a here's his contact details
    +1 (201) 765-8913
    WhatsApp….. They're reliable 💯

  6. BIG NEWS BIG NEWS BIG NEWS :

    Je wajua unaweza Kutengeneza zaidi ya Sh. Elf Tisa(9000) kwa siku kwa kutumia Simu Yako.!?

    Simu Yako Ni Ofisi, Sasa unaweza Kujiajiri na Kujitengenezea kipato chako Kupitia simu yako ya mkononi.

    Karbu kwenye Group la Mafunzo Ya Biashara Online Tujifunze Namna Ya kufanya Biashara Kupitia Simu Yako, Uwe na Upendo na Ushirikiano kwa mwengine, Usimalize Bando lako kwa kuchat Pekee.

    Unaweza kutimiza ndoto zako sasa na kujitengenezea kipato kikubwa kinacho kidhi maitaji yako bila ya kuajiriwa na mtu yoyote.

    Comment Namba yako ya WhatsApp Hapo Chini Ni Kuunganishe na Group au click the link👇🏼

    https://chat.whatsapp.com/HByrVyZGFucCJbrQQ4lqk2

    Note: kwa walioko serious

  7. SHARE UJUMBE HUU UPATE SH ELFU 5 KWA MFUMO WA BITCOIN

    Anza kufanya biashara ya bitcoin utajirike.

    Bitcoin ni sarafu ya mtandaoni huwa inashuka thamani na kupanda.

    Unatakiwa kununua kipindi hiki bei yake ipo chini ili uuze bei ikipanda siku chache zijazo.

    Jiunge kwenye group la mafunzo bure WhatsApp link hii
    👇🏿👇🏿👇🏿 https://chat.whatsapp.com/EWs5GLk4yzN6vOwpFAeDqQ

    Unaweza kuanza kununua bitcoin kwa kujisajiri link hii
    👇🏿👇🏿👇🏿 https://localbitcoins.com/ad/1053165/purchase-bitcoin-m-pesa-tanzania-vodacom-tanzania?ch=xvpx

    Share kwenye magroup matano tu upate bitcoin za sh elfu 5 Bure za kujifunzia biashara hii.

    Hakuna biashara rahisi yenye faida kubwa Kama biashara ya bitcoin✈️

  8. mbona kaka hujaweka namba yako ya simu? Ninamaswal mengi nataka kuanza kuifanya biashara hii lakini sijui nitaanzaje , je nifanye nini hatuwa ya Kwanza ili kuweza kushiriki kununua na kuuza Bitcoin? nakuomba Mimi unifahamishe Mana siijui hii biashara na taratibu zake,

  9. Hawa rich quick scammers siwapendi mbaya coz all they can do is watch a couple videos then wanatengeneza as kwao but hawana due diligence ya kusoma kitabu cha page 400 kinachohusu Bitcoin kuhusu exactly what they are dealing with?…plus Bitcoin inabidi umuuzie mtu Anbar yuko tayari kuinunua kwa sababu of some emotional reason no kama kununua stock kwenye company isiyotoa dividends ili uje umuuzie mtu ikipanda ambapo atakua ananunua tu sababu labda anaenjoy bidhaa zao na anahisi watakua well vizuri mfano hisa za Apple sababu iPhone ni nzuri n.a. kwa vyovyote watatoa vitu vikali mbeleni lakin sio lazima kwamba kununua stock yao is the best move……bro I hate little nobodies talking about stuff they watched a couple videos on…wenzetu wana atms for Bitcoin we mbongo utatafuta wa kumuuzia mpaka utaziuza kwa hasara plus kama uko conscious like me kwenye trading unajua kama wanaiongelea usiinunue umechelewa

  10. mr, RAYMOND Maelezo yako ni mazuri, una ujuzi wakutosha, lugha inayoeleweka na umeeleweka sana lakini ni vizuri zaidi kama unamuendelezo hizi videos ni vizuri your next videos ungetueleza kuhusu disadvantages za hii kitupia kuhusu coin zingine tofauti na Bitcoin. ambazo zina thamani ndogo ya kununulia kwa sasa ili watu tuweze kuwekeza pia links mbalimbali kuhusu biashara hii ya CRYPTOCURRENCY. but all in all Asante umetufungua vichwa kuhusu elimu hii ya bitcoin

  11. Jamaa ametoa maelezo mazuri….but he is so optimistic…he only talks of advantageous side….he doesnt consider risk at all…..anafeli jamaaa….he looks like dalali tu…..very bias.

  12. It works for few, especially those whose will be embracing technology. We used to have postal industry back then but nowdays nobody send a letter to his family or friends by using Postal industry!! With AI, BLOCKCHAIN TECHNOLOGY, INTERNET OF THINGS, 3D, The World it going to be very interested part to live😀 Kudos to SKYTANZANIA for your initiative to shape Tanzanian's to where the World is aheading😀

  13. Huyu mchizi mizinguo kweli….yaani eti kwa confidence zote anatabili value ya volatile security!! Tena sio ya leo na kesho eti "miaka kumi ijayo". Acha kudanganya watu!!

  14. nzuri sana hii natumia ata mm kwa kila wiki unaingiza pesa tu uku umelala ndazi ila wabongo wanatakiwa wapewe somo sana kuhusu hili awaelewi bado juzi nime melezea mzazi ajiunge anaona kama waizii tu lkn ajui km simuombagi pocket money naanajiuliza kwann simuombi 😂😂 soon naanza kujilipia ada

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*